Ghost Win 7 - Ghost Win 8 - Ghost Win XP

Ghost Win 7 - Ghost Win 8 - Ghost Win XP

You are not connected. Please login or register

Ghost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ "

Admin

#1123 16.01.14 20:09

Admin
Admin Sáng lập viên

Tài sản : 197

Uy tín : 1

Phương châm : Cuộc Sống Không Đi Lên Thì Sẽ Thụt Lùi

Nhằm tiếp nối sau khi bản " Ghost Win 8 32bit VS7..!! Thay Đổi Và Thách Thức_Tommy_Phan " ra lò mình nhận được rất nhiều Mail cũng như ĐT của các bạn đến cho mình, động viên cũng như góp ý thêm cho bản ghost của mình được hoàn thiện thêm, và có không ít bạn yêu cầu mình cho ra lò thêm 1 bản X64 VS7 nữa để tiếp nối sự thành công của VS 7 32bit , mình thấy có nhiều động lực hơn để cho ra bản X64 VS7 này, mình chân thành cảm ơn các bạn đã tin dùng sản phẩm do mình làm ra một đông lực rất lớn đó là số lượt tải trên các host.

Ghost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " TkT7R0t

do dạo này mình bận wá nên không up bản này sớm hơn cho các bạn được " ai cũng có 1 công việc riêng mà .
bản này mình làm ra cũng không bao lâu khi bản VS7 32bit ra lò, lúc đầu định làm cho con Laptop cùi bắp của mình xài nhưng thấy các bạn cứ gửi Mail cho mình yêu cầu làm thêm X64 VS7 nên mình xin up lun

CÁC ĐIỂM MẠNH TRONG BẢN GHOST NÀY
1. Bản ghost được làm từ bản win 8 nguyên gốc không hề lược bỏ bất kỳ thành phần nào nhằm mang đến sự ổn định tuyệt đối cho các bạn
2. thừa hường tốc độ, cũng như sự ổn định của bản 32Bit VS7 " và tinh chỉnh bất ngờ hơn trong bản này tốc dộ khởi đông win chưa đầy 4s..!! chỉ có trong bản X64 VS7 này thui .
3. Win được Active và sử dụng trường khóa key ok các bạn updte bình thường nha
4. Office 2013 được crack ok " với bản 32bit VS7 lần trước mình dùng trường khóa key cho các bạn xài, một số bạn không có ý thức " đã xài key lậu " mà các bạn cứ update làm cho MCS phát hiện ra và khóa key hàng loạt làm cho VS7 32bit ghost xong thì bị nhã key, vì vậy trong bản này mình xài crack nên các bạn xài an tâm nha..!! nếu bị nhã key thì bạn đã có crack ngoài màn hình..!!
5. không hề cá nhân hóa nhằm cho các bạn KTV cài cho khách hàng mà không hề bị lộ hàng
Sau Đây Là Vài hình ảnh trong bản Ghost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ "

Ghost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " Un2x4kfGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " Hg0WpACGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " 79hgdNuGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " HVkm6hGGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " BYXb5gOGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " I8qLdgEGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " DH7UIui

Một Số Lưu Ý Khi Sử Dụng Bản Ghost Này
không vào được FAC các bạn tải file này về giải nén ra

http://upfile.vn/i4yL

chép vào dường dẫn là ok chép đè lên file cũ hoặc xóa file host cũ là vào bình thường
C:\Windows\System32\Drivers\etc

không cài được directx tình trạng này các bạn bật chế độ update win lên, và update win xong khởi động lại máy sau đó cài bình thường nha

Ghost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " IbuZaVLGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " SU93vKVGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " GDCttXoGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " N2hYxJKGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " QxGiUrVGhost Win 8 X64 VS7 " Tỏa Sáng Ước Mơ_Chào Đón Bất Ngờ " GcdFJxJ

Chỉnh Âm Thanh

MD5: D2A0AFE201B7330924797729D6B89C3C

KINH NGHIỆM MỘT SỐ VẤN ĐỀ KHI BUNG GHOST :

1 - Trích dẫn: thanhtu1291:
Sao cài xong có một số phím chữ đánh ra số vậy, ví dụ m -> 0, ai giúp mình với

Mình không rành cntt lắm nhưng sau một hồi mò mẫm thì mình thấy được nguyên nhân là do phím Numlock, tắt phím này đi là ok

2 - Màn hình bị đen hoặc xanh, trường hợp này hay xảy ra với các bạn dùng avast --> Cách giải quyết http://forzeal.com/avast-black-screen-problem/

3 - Trích dẫn: thanhtu1291:
Sau khi cài Kis báo có virus Trojan.MSIL.Inject.bjj trong file Microsoft Toolkit

Khi bung ghost có tình trạng nhiễm virus (không nghiêm trọng), mình không biết thực hư sao nhưng các bạn khi bung ghost xong, có cài phần mềm diệt virus thì nên quét toàn bộ hệ thống một lần cho sạch sẽ

4 - Khi bung ghost xong sẽ có tình trạng các bạn không xem được preview thumnails các file có dạng ảnh, video hoặc các bạn sẽ không thấy các hiệu ứng hình ảnh như thu nhỏ cửa sổ, mờ dần cửa sổ khi thoát,...lý do là tác giả đã giản hóa "quá đáng" cấu hình để máy chạy nhanh hơn. Để giải quyết, các bạn nhấp chuột phải vào My Computer --> Properties --> Advance system setting --> Tab Advance --> Perfomance --> Rồi tick vào những hiệu ứng mà bạn muốn thấy, (hoặc tick vào 3 tùy chọn ở trên). Vd: để kích hoạt previe thumnails thì chọn "show thumbnails instead icons",..
5 - Bản ghost có tắt một số services như update chẳng hạn, để update được thì các bạn vào services tìm window updates rồi bật nó ở chế độ auto rồi restart là ok.

Download:

https://ghostvn.forumvi.com

[Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thông tin chuyên mục

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất

Bản Quyền: Zzbaivong- Devs