Ghost Win 7 - Ghost Win 8 - Ghost Win XP

Ghost Win 7 - Ghost Win 8 - Ghost Win XP

You are not connected. Please login or register

DownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định

Admin

#1123 16.01.14 15:37

Admin
Admin Sáng lập viên

Tài sản : 197

Uy tín : 1

Phương châm : Cuộc Sống Không Đi Lên Thì Sẽ Thụt Lùi

DownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định C2B5vie
Thông Tin Về Bản Ghost:
⇒ Tác giả: Ghoster Tommy_Phan (Bản ghost VS9)
⇒ Bản ghost được làm từ file chính gốc, không hề lượt bỏ bất kỳ thành phần nào của win.
⇒ Bản ghost được sữ dụng file REG mới nhất được nâng cấp và sữa chửa lại, nhằm khắc phục sự cố gây khó khăn cho các bạn khi cài APP.
⇒ VS9 này được mình làm với khá nhiều tâm huyết và dặc biệt là không hề tắt bớt bất kỳ dich vụ nào của win, chỉ sữ dụng file REG để nạp vào mà thui với file nạp vào lần này các bạn sẽ thấy sự mượt mà và hiệu xuất Win được cải thiện nhất trong các VS từ trước tới này.
⇒ VS9 không hề cá nhân hóa bất kỳ thành phần nào, nhằm mang đế cho các bạn KTV đặc biệt là các bác đi cài Dạo Very Happy, không sợ bị lộ hàng :so1:.
⇒ Win được sữ dụng trường khóa key mới nhất mà mình vừa nhận được từ các đại K hạn chế tối đa trường hợp nhã key khi ghost. đảm bảo các bạn update ào ào lọt ao mà không hề nhã key.
⇒ Được mình tinh chỉnh cũng như nén lại với mức thấp nhất nhằm cho các bác KT nhét vô USB đi cài dạo cool
⇒ VS9 được mình test trên rất nhiều máy bao gồm laptop và PC điều ok hết nhé wink
Một số Hình Ảnh Sau Khi Ghost:
DownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định 3qkRGVtDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định ZoZ64AFDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định MIimiaSDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định QNmuxlGDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định VkFlNtBDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định QMcZUgDDownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định ENmYIYF
Một số chú ý khi sử dụng Ghost :

Bạn vui lòng kiểm tra MD5 khi ghost tránh trường hợp xảy ra lỗi rồi lại bảo do bản GHOST.
Vấn đề bộ gõ UNIKEY " mình đang gõ tiếng việt có đấu trên VS9 này, vì thế không có tình trạng không dùng được bộ gõ nha..! kiểm tra lại kiểu gõ nha!!

Tình trạng Driver nhận thiếu, không hề có bất kỳ bản ghost nào nhận đầy và đủ driver hết vì vậy các bạn nên tải driver để sẳn cho máy mình, tốt nhất lên trang chủ của tìm driver đối với laptop xem coi nó có hổ trợ win 8.1 hay không.......với PC lên trang chủ của main mà tìm nhé, tránh trường hợp ghost xong thiếu driver

Khắc Phục tình trạng cài vào xong mà âm thanh không nghe được:
DownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft, ổn định SqmmG3H
Xem Video Hướng Dẫn:

DownLoad Ghost 32-bit Windows 8.1 Full Soft
Link Safeshared --- 1link duy nhất tốc độ Maxspeed:

Link Fshare ( 5 File ) :

MD5 Chia Nhỏ:

P/s: Nếu down link dạng chia nhỏ bạn sử dụng phần mềm FFSJ để nối File lại nhé!!!

Chúc các bạn thành công !

Nguồn: Toilait

https://ghostvn.forumvi.com

[Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thông tin chuyên mục

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất

Bản Quyền: Zzbaivong- Devs